หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครพนักงาน ร้านเกมส์ ในกรุงเทพมีที่พักให้!!  (อ่าน 35 ครั้ง)
tonmos
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 02:12:19 PM »

รับพนักงาน ขอผ่านทั้ง5 ข้อเท่านั้นนะครับ

1.อายุ 18-25 เพศขาย เกินไม่รับนะครับ

2.ไม่มีรอยสัก ไม่อ้วนเกิน 90 kg เก้าอี้เล็กครับ

3.ไม่ดูดบุหรีหรือใช้ยาเสพติดทุกชนิด ไม่รับนะครับ

4.ไม่ทุจริตร้านอื่นมาหรือมีคดีต่างๆทางร้านจะเช็คย้อย ต้องมีประวัติการทำงานเก่าชัดเจน เช็คได้

5.ไม่ศึกษาต่อแล้วขอทำงานอย่างเดียวครับไม่ไปกลับ ไม่รับมีแฟนเอามาอยู่ด้วยที่ห้อง

6.ต้องมีคนคล้ำประกันการทำงาน ที่เป็นพ่อ แม่ พี่น้อง ที่นามสกุลเดียวกันเท่านั้น  ไม่มีคนคล้ำไม่รับ

7.เด็กต่างจังหวัดที่อยากมาทำงานในกรุงเทพ ยินดีมีที่พักให้ห้องแอร์ส่วนตัว พักที่ทำงาน

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
ทดลองงาน1เดือนให้เงินเดือน8000บาทจ่ายรายวัน 7 วันแรกไม่ผ่านงานไม่ขยันติดเกมส์ ให้ออกทันทีนะครับ

ผ่านงานปรับขึ้นให้ตามความสามารถ มีที่พักให้ห้องแอร์(พักคนเดียวไม่ให้เอาคนอื่นมาพักด้วย)
สนใจแอดไลนมาส่งข้อมูลสมัครงานในไลนก่อน ผ่าน 6 ข้อแล้ว แอดไลนมา    id   tonmos69

ที่ร้านจะคัดเลือกพนักงานเยอะละเอียดครับ โจรมันเยอะ ใครไม่พร้อมให้ข้อมูลการทำงาน
เอกสารคล้ำประกัน ไม่ต้องแอดมาสอบถามนะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์