หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านผู้มีน้ำใจงาม ขอโปรแกรมวางระบบของ Garena ด้วยครับ  (อ่าน 452 ครั้ง)
renming
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 03:17:40 PM »

ตอนนี้ทางซัพพอร์ตการีน่า (ศูนย์ใหญ่) ปล่อยลอยแพลูกค้ามานานแล้ว ช่างประจำการีน่าที่เคยทีมวิวให้ก็ไม่มีแล้ว ให้ไปแก้คอมเองตามยถากรรม ตอนนี้ที่ร้านคอมก็รวน จอฟ้าบ้าง ดับกลางคันบ้าง  ใคร่ขอท่านผู้มีใจเมตตารบกวนขอโปรแกรมของการีน่าจะได้ไหมครับ  

สิ่งที่ขอจะมี

1. Image Garena  ขอแบบสำเร็จรูป  แบบว่าเอาคอมต่างสเปคมาใส่กันก็ match เข้ากันได้ ช่างเคยมาลงให้มันดีมากเลยครับ

Image จะมี 3 ส่วน

Winx64_EV2-MST (น่าจะเป็นตัว Image Windows 7)
Winx64_EV2-MST_update3100 + pro 2.2.18
Winx64_EV2-MST_update3100 + pro 2.2.18_Customer

2. โปรแกรม Diskless Garena (โปรแกรมที่เป็นรูปใบไม้สีเขียวไว้รัน Image น่ะครับ)

3. โปรแกรมคิดเงิน  Cafe Thai (ทั้ง Client และ Server)  ขอแบบถาวรไม่ต้องคีย์ไลเซ่นมีไหมครับ หรือว่าเราต้องติดต่อการีน่าอีกที (ถ้าติดต่ออีกทีก็ไม่มีปัญหาครับ)

ถ้ามีได้โปรดส่งมาที่เมล์ [email protected] ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์