หน้า: 1 [2] 3 4 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยืนยันแล้ว แบทเทิลฟิล 2 + Yuri เรดเร้ด 2 ซาลูซี่ครองลิขสิทธิ  (อ่าน 21290 ครั้ง)
velocity11
สมาชิกเว็บ

ความรวยไม่คงทน...แต่ความจนสิ...ถาวร!

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 03:09:37 PM »

น่าสนนะครับ แต่ราคา...ก็นะ เหอะๆ แต่ถ้ามันถูกต้องแล้วเรียกคนเข้าร้านได้ก็น่าสนนะครับ
Bolt
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 04:06:17 PM »

แล้ว BF2 มีลิขสิทธิ์อยู่แล้ว ต้องซื้อเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ จะซื้อเพิ่มจะได้ลบออก

ใบอนุญาตเก่าจาก EATH ก็ไปเพิ่มเงินอีก 2000 แล้วจะได้สิทธิเปิด 1 ปีัอะครับ ถ้าตามที่ผมเข้าใจในใบนั้นนะ ลองโทรไปถามซาลูซี่ดูครับ
natchai
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
เด็กใหม่หัดโพส

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 04:58:03 PM »

หึหึ เพิ่งวางสายจากซาลูซี่ แหม่ ของเดิมซื้อสิทธิ์ไว้ทั้ง Red2-3 อย่างละ15 เครื่อง
ถ้าอยากใช้ต่อ ต้อง 3000บาทต่อปีต่อ1ร้าน และต่อ 1 เกมส์       อุแม่เจ้า

แล้วแบบนี้ถ้าอีกหน่อย ซาลูซี่เลิกไปอีกกลางคัน มีบริษัท ....  อื่น มาบอกว่าเป็นตัวแทนใหม่
ก็ต้องเสียตังค์อีก แบบนี้ไม่สนับสนุนแล้วขอรับ        เอาออกหมดโดยพลัน555555 Grin

(แต่เดิม EA บอกว่าซื้อ 1กล่อง ต่อสิทธิ์ 1 เครื่องใช้กันจนชั่วฟ้าดินสลาย ไหงจากประเทศไทยไปเร็วจัง)
velocity11
สมาชิกเว็บ

ความรวยไม่คงทน...แต่ความจนสิ...ถาวร!

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 07:04:12 PM »

อืม...มันล่อให้ซื้อ พอหมดสัญญามันก็เก็บเป็นรายเครื่อง  ก็อ๊วกสิครับ
tumhey
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 10:40:37 PM »

โทรไปหามาเหมือนกัลลลลลลลลครับ

มันบอกว่าถ้าซื้อแล้ว....ในราคาโปรโมชั่น   20 เครื่อง 18,500บาท

รายปีก็จ่าย....18,500บาทอีกครับ....กะแล้วอ่านกติกาแล้วมันยังกัมกวมอยู่เลย

เหมือนว่าเราต้องเช่า...ปีละ 18,500 บาท

เซ็งเลยยังจะมาบอกอีก ...ว่า...ไปลงทะเบียนหน้าเวบไว้ก่อนแล้วจะเห็นว่าจะต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง

ทำไมไม่บอกตั้งแต่แรกที่โทรถามก็ไม่รู้เหมือนจะรวมรายชื่อล่อไปจับอย่างงั้นแหละ

ดีนะไหวตัวทันอิอิ 555+ Grin ไม่ใด้ทานข้าพเจ้าหรอกเพราะข้าพเจ้าก็จะไม่แตะต้องเกมของท่านแน่นอน Grin Grin Grin Grin Grin Grin
tumhey
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 10:44:50 PM »

โทรไปหามาเหมือนกัลลลลลลลลครับ

มันบอกว่าถ้าซื้อแล้ว....ในราคาโปรโมชั่น   20 เครื่อง 18,500บาท

รายปีก็จ่าย....18,500บาทอีกครับ....กะแล้วอ่านกติกาแล้วมันยังกัมกวมอยู่เลย

เหมือนว่าเราต้องเช่า...ปีละ 18,500 บาท

เซ็งเลยยังจะมาบอกอีก ...ว่า...ไปลงทะเบียนหน้าเวบไว้ก่อนแล้วจะเห็นว่าจะต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง

ทำไมไม่บอกตั้งแต่แรกที่โทรถามก็ไม่รู้เหมือนจะรวมรายชื่อล่อไปจับอย่างงั้นแหละ

ดีนะไหวตัวทันอิอิ 555+ Grin ไม่ใด้ทานข้าพเจ้าหรอกเพราะข้าพเจ้าก็จะไม่แตะต้องเกมของท่านแน่นอน Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ยังไม่พอครับร้านผมมี 15 เครื่อง...แต่ต้องซื้อเหมาจ่ายในราคา 20เครื่องเท่านั้น.....แล้วอีก5ชุดผมจะเก็บไว้ทำนิวเคลียร์ที่ไหนล่ะครับ

สรุปครับผมขอผ่านอีกเช่นเคย
TECH-COM
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 01:56:07 AM »

ขายแบบถาวรก็มีคนซื้อแล้ว ไม่รู้ว่าซื้อมาแบบรายปีด้วยหรือไงถึงไปมาเก็บแบบนี้ ถ้าให้เดาก็ การขายไม่ใช่รายได้หลักแต่รายได้หลักมาจาก ออกพื้นที่ล่ะม้าง ตั้งราคาแบบว่ามีแต่คนบ่นแต่ก็ไม่เห็นจะสนกระแส คนที่บ่นนี่ลูกค้านะครับฟังหน่อย

velocity11
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 10:59:10 PM »

เหอะ กะกินยาว
คุณยาย
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 01:08:40 AM »

หึหึ เพิ่งวางสายจากซาลูซี่ แหม่ ของเดิมซื้อสิทธิ์ไว้ทั้ง Red2-3 อย่างละ15 เครื่อง
ถ้าอยากใช้ต่อ ต้อง 3000บาทต่อปีต่อ1ร้าน และต่อ 1 เกมส์       อุแม่เจ้า

แล้วแบบนี้ถ้าอีกหน่อย ซาลูซี่เลิกไปอีกกลางคัน มีบริษัท ....  อื่น มาบอกว่าเป็นตัวแทนใหม่
ก็ต้องเสียตังค์อีก แบบนี้ไม่สนับสนุนแล้วขอรับ        เอาออกหมดโดยพลัน555555 Grin

นั่นสิเนาะ  Tongue

(แต่เดิม EA บอกว่าซื้อ 1กล่อง ต่อสิทธิ์ 1 เครื่องใช้กันจนชั่วฟ้าดินสลาย ไหงจากประเทศไทยไปเร็วจัง)

อย่าเสียดายในสิ่งที่เสียไป แต่จงตื่นเต้นและยินดีกับสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้น
itnet-tongchai
เด็กใหม่หัดโพส
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 01:56:59 PM »

แล้วra3 ด้วยกันไหมคับเห็นขึ้นว่าra2 ไม่แน่ใจว
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์