หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องลิขสิทธิ์เอเชียซอฟท์  (อ่าน 47502 ครั้ง)
dubbleclick
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 07:32:28 PM »

???แต่ว่าแผ่นเกมส์เอาจากไหนอ่ะ หรือโหลดเอาอ่ะคะ Tongue
KingDoom39
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 07:49:31 PM »

???แต่ว่าแผ่นเกมส์เอาจากไหนอ่ะ หรือโหลดเอาอ่ะคะ Tongue

โหลดเอาคับ
ninjacheaw
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 01:55:36 AM »

ผมอ่านจากเวป เอเซียซอฟท์ แล้ว ยังหวั่นๆ ครับ

http://www.asiasoft.co.th/pc/shop_manual.html

หากไม่ผิดจริงตามท่าน ว่า  ขอคำอธิบายสักนิดครับว่าไม่ผิดยังไงแบบไหน

เพราะ ค่ายเอเซียซอฟท์ก็ซื้อลิขสิทธิ์เกมส์เค้ามาเหมือนกัน

แล้วเกมส์แร็กนาร็อคออนไลน์ มีเซิฟใหม่ที่สามารถเล่นฟรีได้ 

ขอความกระจ่างอีกนิดนะครับ   เพราะทาง บ.เอเซียซอฟท์   ยืนยันว่า ค่าสมาชิก เกมส์ออนไลน์

รายปีคือ ค่าลิขสิทธิ์เกมส์ ออนไลน์ ครับ  ขออีกนิดนะครับ  ขอบคุณมากมายครับ

babyyakuza
สมาชิกเว็บ
**

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 04:50:37 PM »

ขอบคุณสำหรับความรู้ Kiss
sitmongkol
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 12:38:38 PM »

อยากได้ดอทเอ แต่แพงเหลือเกิน มีมือสองไหมคับ
kazan_01
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 01:08:27 PM »

ผมอ่านจากเวป เอเซียซอฟท์ แล้ว ยังหวั่นๆ ครับ

http://www.asiasoft.co.th/pc/shop_manual.html

หากไม่ผิดจริงตามท่าน ว่า  ขอคำอธิบายสักนิดครับว่าไม่ผิดยังไงแบบไหน

เพราะ ค่ายเอเซียซอฟท์ก็ซื้อลิขสิทธิ์เกมส์เค้ามาเหมือนกัน

แล้วเกมส์แร็กนาร็อคออนไลน์ มีเซิฟใหม่ที่สามารถเล่นฟรีได้  

ขอความกระจ่างอีกนิดนะครับ   เพราะทาง บ.เอเซียซอฟท์   ยืนยันว่า ค่าสมาชิก เกมส์ออนไลน์

รายปีคือ ค่าลิขสิทธิ์เกมส์ ออนไลน์ ครับ  ขออีกนิดนะครับ  ขอบคุณมากมายครับ

เรื่องนี้ขอตอบแทนแล้วกันครับ เราลิขสิทธิ์ เคยมีกรณีฟ้องร้องกันแล้วครับในเรื่องของเกมส์ ragnarok  ที่สุดแล้วศาลตัดสินให้จำเลย (ร้านเกมส์ที่โดนกล่าวหา)พ้นผิดครับเนื่องจากเกมส์ ใครก้สามารถจะโหลดได้ดูจากเวปเกมส์ต่างๆจะมีให้โหลดอยุ่ครับ ผมเข้าใจว่าเหมือนกับเป้นขอมูลสาธาณะที่ใครๆก็เข้าไปโหลดได้ประมาณนี้ครับ แล้วเกมส์เองได้เงินจากผู้เล่นอยู่แล้วร้านเป็นเพียงประตูที่ให้เด็กๆไปเล่นเท่านั้น ครับ

<<<<=== http://ict.in.th ===>>>>
jungkum
เด็กใหม่หัดโพส

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 06:19:43 PM »

ไม่จำเป็นต้องสมัครสมาชิกถ้าเราไม่ต้องการสิทธิเพิ่มเติม  สามารถลงได้ทุกเกมส์ ถุกต้องไหม ยกเว้น  DOT A
dubbleclick
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 03:06:03 PM »

ขอบคุณสำหรับความรู้ค่ะ Roll Eyes
adsteed
เด็กใหม่หัดโพส
*

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นย่อมคืนสนอง

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 05:53:59 PM »

ขอบคุณครับ

.............ธรณีนี่นี้      เป็นพยาน
เราก็ศิษย์มีอาจารย์      หนึ่งบ้าง
เราผิดท่านประหาร      เราชอบ
เราบ่ผิดท่านมาล้าง      ดาบนั้น  คืนสนอง
จอห์น_บาร์น
สมาชิกเว็บ

เชียร์หงษ์แดง แต่แทงฝั่งตรงข้าม

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2009, 07:32:51 PM »

รับทราบครับ   8)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9   ขึ้นบน
  พิมพ์